Aluminum ya zama fifiko ga kasuwanci da kuma mazaunin gida. Ana iya yin tsarin da ya dace da salon gida. Hakanan za'a iya yin su a cikin kewayon jeri daban-daban ciki har da tagogi, tagogi mai rataye biyu, tagogi masu zamewa/kofofi, tagogin rumfa, tagogin gyara, da ɗagawa da ƙofofin zamewa. Anan akwai wasu dalilan da yasa yakamata ku zaɓi samfuran aluminum.
Dorewa
Gilashin aluminum masu nauyi ba su da rauni sosai ga warping; suna da tabbacin yanayi, juriya da lalata kuma ba su da lafiya ga sakamakon cutarwa na haskoki na UV, suna tabbatar da ingantaccen aiki tare da tsawon rai. Ƙarfafan tsarin tagogin gidansu zai daɗe fiye da itace da kuma tsarin vinyl.
Daban-daban Zaɓuɓɓukan Launi
Gilashin aluminium na iya zama foda mai rufi ko plated a cikin dubban inuwa. Iyakar abin da ke cikin launi shine tunanin ku.
Ingantacciyar Makamashi
Tun da aluminum yana da haske, mai sauƙi kuma mai sauƙi don magancewa, masana'antun suna iya samar da tsarin taga na gida wanda ke samar da matakan iska, ruwa, da kuma iska, wanda ke nuna ingantaccen makamashi na musamman.
Tabbataccen farashi
Gilashin aluminum masu nauyi ba su da tsada sosai fiye da firam ɗin katako. Ba sa zubewa; a sakamakon haka, za su iya adana kuɗi da yawa akan kuɗin makamashi.
Sauƙaƙan Kulawa
Maimakon itace, aluminum baya karkata ko lalacewa. Bugu da kari, ba a buƙatar gyaran fenti. Aluminum mai nauyi mai sauƙi ya isa ya ɗauki ɗimbin ginshiƙan tagar gida tare da goyan bayan gefe. Gilashin aluminium masu nauyi da gaske ana kiyaye su
Kyakkyawan Aiki
Aluminum abu ne mai juriya kuma tabbas zai kiyaye siffarsa tare da lokaci. Don haka, tagogin aluminium da kofofin za su kasance don buɗewa kuma su yi yawo lafiya tsawon shekaru.
Tabbacin Sauti
Gilashin Aluminum sun fi tagogin vinyl kyau wajen rage hayaniya. Ganin cewa sun fi Vinyl nauyi sau 3 haka kuma wani lokacin sun fi karfi. Hakanan, tagogin aluminium masu nauyi sun fi kyau lokacin da kuke zaɓar sifa mai shuru saboda gaskiyar cewa zasu iya ɗaukar glazing mafi girma fiye da sauran zaɓuɓɓuka daban-daban.
Siffofin Tsaro
Kayan haɗin haɗin da ke kusa da sash taga da kuma ma'amala tare da gudu suna sa taga gidan yana da ingantaccen tsaro da kariya. Hakanan, tagogin gida na aluminum ba su da kariya daga shiga kuma suna da manyan na'urori masu adana maki masu yawa, wanda ke sa mutane su shiga ciki.
Gilashin gida da ƙofofi masu nauyi na aluminium sun ƙare a zahiri suna ƙara fifiko ga masana'antu da gine-ginen kadara. Za'a iya yin sifofin taga gidan aluminium mai nauyi don dacewa da kusan kowace inuwa da ƙirar wurin zama. Hakanan ana iya yin su cikin tsari iri-iri daban-daban waɗanda suka haɗa da tagogin gida, tagogin rataye biyu, tagogi / kofofi, tagogin rumfa, ma'amala da tagogi, gami da ɗagawa da kofofin zamewa. Gilashin aluminum masu nauyi sun fi kyau a dakatar da hayaniya fiye da tagogin vinyl. Gilashin Aluminum sun fi kyau lokacin da kake yanke shawarar sifa mara kyau saboda gaskiyar cewa zasu iya ɗaukar glazing mai nauyi fiye da sauran mafita.
Vinco Building Materials Co., Ltd. shine mai ba da mafita ɗaya tasha don tsarin facade, tagogi da kofofin gida da otal a cikin Amurka. Kamfaninmu ya haɓaka tsarin daban-daban don biyan bukatun abokan ciniki daban-daban. Muna ci gaba da haɓaka sabbin tsare-tsare don saduwa da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun canzawa da ƙalubale da buƙatun tauraro kore.
Lokacin aikawa: Dec-13-2023